MKATABA WA UNUNUZI WA VIFAA VYA UJENZI KWA AJILI
YA NYUMBA YA MTUMISHI KATIKA HOSPITALI YA RUFAA
YA MKOA-IRINGA

KATI YA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA

NA

MKUU WA GEREZA
IRINGA



IRINGA

Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri
kwa upande mmoja.

Mzabuni kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua vifaa vya ujenzi kwa ajili

Ya nyumba ya mtumishi Vyeénye thamani ya fedha shilingi 8,668,500/ = sawa
na mchanganuo umeambatanishwa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. KWAMBA Mkataba huu ni wa mauziano ya vifaa vya ujenzi kwa ajili ya
ujenzi wa nyumba ya mtumishi. Muuzaji atawajibika kuwasilisha vifaa
hivyo ndani ya siku tano tangu kusainiwa kwa mkataba
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%// 3. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa vya ujenzi kulingana
na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei
illyoambatanishwa katika mkataba huu

4. KWAMBA Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa
haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.

5. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa vya ujenzi kulingana na
orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei

6. KWAMBA Malipo yatafanywa baada vya vifaa kupokelewa na kukaguliwa
kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

7. KWAMBA Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa vya ujenzi

kupokelewa na taratibu zg malipo kukamilika

8. KWAMBA Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na
pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.



atakapoona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano
katika mkataba

10.KWAMBA Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji.
Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au
kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa

11. KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi
uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba

12.KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio |a kuvunja Mkataba kwa maandishi ndanij
ya siku taty

13.KWAMBA Mkataba huy ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na
utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

14, HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe » Mwezi na mwaka
kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande
mbili zinazohusika Wwameweka saini zao kama ifuatavyo:

Cheo: MGANGA MFAWIDHI HOSPITALT YA RUFAA YA MKOA-
IRINGA (MNUNUZI)

Cheo:SHAHIDI UPANDE WA MNUNUZI
Tareha 20 \05(;10@2
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